Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!

Go down 
PøñK
[M-conan]AWM-Dragon
nhimconboyz
G4_BMW
8 posters
Tác giảThông điệp
G4_BMW
Member
Member
G4_BMW

Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyTue Jan 24, 2012 9:13 am

zCubanz xin vào clan của chúng ta, và bây h đã qua clan 6033. đả đy thỳ thôi còn chủi clan mình. đề nghị toàn clan conan không vào hót 6033.không có hót 23 thy chơi 4-4luyene5 tập.
nhimconboyz
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Jan 25, 2012 12:08 am

phan boi anh e... @@ 23
[M-conan]AWM-Dragon
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Jan 25, 2012 9:45 am

Thằng Cu Bắn phản bội clan mình không thể tha thứ mà còn chửi clan mình nữa đúng là súc phạm bít vậy không kết bạn với nó bực 29
PøñK
Spammer
Spammer
PøñK

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Jan 25, 2012 1:24 pm

Nó làm thế với anh em mình rồi nó cũng sẽ bị trả thù lại.
Không nhất thiết không vào host clan 6033 vì họ cũng không có lỗi mục tiêu là thèn Cuban đó.
SjeuBin
Member
Member
SjeuBin

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Jan 25, 2012 2:51 pm

Thoy wan tam^ lam` j` no' wa 6033 lam` Super Mod moa` ko bjk addons vs plugins la` j` thj` chi? lam` tro` cuoi` cho thien ha. Tu. no' nhuk can` j` pai? tuc' cho may' thu' mat' day. doa' chi cho met. 32
http://www.google.com.vn/imgres?q=tomorrow+tablo&um=1&hl
nhimconboyz
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Jan 25, 2012 8:34 pm

dang cap la tat ca, can gi cai chuc cao to ma phan boi anh em... cuoi vao mat cho 5
[M-conan]AWM-Dragon
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Feb 08, 2012 12:34 pm

Anh g4 oi em ep nick yahoo cua anh rui xin anh dong y cam on ma yahoo cua em la nhoxngocmaimaicananh 28
catdogmuose

catdogmuose

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyTue Feb 14, 2012 6:11 pm

Thag` do' ra clan la` dung'... may' anh kick no' thi hay ko? De? nguyen^ chu~ ZCuBanZ to dung` dung` duoi' admin nhjn` ngua' het' mat'

Em dong' gop' y' kien' la` may anh hay tao 1 topic de cho biet cac member giam cap' hay thang cap nha 5
[M-conan]AWM-Dragon
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyWed Feb 22, 2012 1:04 pm

Xin lỗi các anh vì em không online nhiều được tại em bận quá các anh thông cảm nhưng em zo diễn đàn được nếu chơi dược lâu em sẽ zo 3 5
*Ken-Sniper*
Member
Member
*Ken-Sniper*

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptySat May 05, 2012 12:26 pm

mà cho em hỏi mấy ngày này ko thấy clan hoạt động zậy 25
lungiucua123
Member
Member
lungiucua123

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! EmptyFri Jun 01, 2012 4:42 pm

lungiucua123 đã viết:
anh em clan tổ chưc ngay nào host 24 choj vs nhau dj nao
3 28 28 28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!   Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!! Empty

Toàn thể anh em Clan Conan chú ý!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển Mem Chuyên host Clan-Conan
» Re: Mẫu đơn xin vô clan
» Cho Po xin Vô Clan :D